หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลองเข้ามาดู แบบนี้ก็ดีนะครับ.  (อ่าน 4594 ครั้ง)
เต้ย RV
Hero Member

« เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2009 11:40:35 AM »

แบบง่ายๆ สบายๆ ไว้เผื่อใครสนใจ หรืออาจมองข้ามไป ยังไงก็สะดวกสบายกว่านอนเต๊นท์นะครับ.
สิงห์ดำ
หน่อง
Full Member

สบาย..สบาย..ถูกใจก็คบกันไป

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2009 03:44:25 PM »

แบบนี้ก็ดีนะพี่ ไม่ต้องดัดแปลงเลยง่ะ สะดวกดีด้วย  เยี่ยม

มิตรภาพที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ความจริงใจและช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
poprodio
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2009 09:50:47 PM »

เขาท่ามากเลยนะครับ  ไม่ไปเที่ยวยังเอารถไป ใช้งานอย่างอื่นใด้อีก
เต้ย RV
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011 08:58:15 PM »

ขออัพหน่อยครับ  เห็นว่าน่าจะมีประโยชณ์  เนื่องจากตอนนี้มีสมาชิกเพิ่มขึ้นมาก  เผื่อมีท่านใดสนใจครับ Smiley
Daddy
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011 11:05:42 AM »

แบบง่ายๆ สบายๆ ไว้เผื่อใครสนใจ หรืออาจมองข้ามไป ยังไงก็สะดวกสบายกว่านอนเต๊นท์นะครับ.

มองไม่เห็นคลิปเลย...คลิปนี้ลงสมัยยังใช้หน้าเวปแบบเก่าอยู่...ขออนุญาตใส่คลิปเพิ่มให้นะครับ

อ้าวดันดูไม่ได้อีก...ใส่ลิ้งค์มาให้ตามไปดูเองในยูทูปนะครับ

http://www.youtube.com/v/tTITqa9xVyw

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิถุนายน 2011 11:08:37 AM โดย Daddy » บันทึกการเข้า
เต้ย RV
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011 11:14:28 AM »

มองไม่เห็นคลิปเลย...คลิปนี้ลงสมัยยังใช้หน้าเวปแบบเก่าอยู่...ขออนุญาตใส่คลิปเพิ่มให้นะครับ

อ้าวดันดูไม่ได้อีก...ใส่ลิ้งค์มาให้ตามไปดูเองในยูทูปนะครับ

http://www.youtube.com/v/tTITqa9xVyw

.

ก็เห็นนิป๋า  ทั้งอันแรกและก็อันที่ป๋าอ้างถึงอะครับ Grin  ยังไงก็ขอบคุณป๋ามากที่ช่วยเป็นหูเป็นตาคอยแก้ไขให้ครับผม มอบดอกไม้
Daddy
Sr. Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011 01:10:28 PM »

.

ก็เห็นนิป๋า  ทั้งอันแรกและก็อันที่ป๋าอ้างถึงอะครับ Grin  ยังไงก็ขอบคุณป๋ามากที่ช่วยเป็นหูเป็นตาคอยแก้ไขให้ครับผม มอบดอกไม้

ผมใช้ไอแพดครับ...มันค่อนข้างมีข้อจำกัดในการรับชม

ขนาดผมมาช่วยใส่ลิ้งค์ยูทูปก็แล้ว...สุดท้ายตัวเองก็ยังดูไม่ได้ทั้งหมดเพราะ...มันไม่รองรับฟอร์แมตของคลิปนี้...555  ขำ ขำ ขำ
blueberry
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011 01:33:03 PM »

ดูไม่ได้ เช่นกันคร้า
เต้ย RV
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011 02:26:04 PM »

@ป๋า Daddy ใช่เลยครับ มันชอบขึ้นว่าไม่รองรับไฟล์อะไรนี่แหละครับ Grin

@คุณ blueberry  ไม่ทราบว่าเล่นกับอะไรครับ  ถ้าคอมทั่วไปไม่น่ามีปัญหานะครับ  ผมดูจนเก็บไปฝันแร๊วววว ขำ
blueberry
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011 02:32:53 PM »

@ป๋า Daddy ใช่เลยครับ มันชอบขึ้นว่าไม่รองรับไฟล์อะไรนี่แหละครับ Grin

@คุณ blueberry  ไม่ทราบว่าเล่นกับอะไรครับ  ถ้าคอมทั่วไปไม่น่ามีปัญหานะครับ  ผมดูจนเก็บไปฝันแร๊วววว ขำ

ใน iphone อ่ะคะ
เต้ย RV
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011 02:50:18 PM »

ใน iphone อ่ะคะ
บ๊ะแล้วววๆ  ปัญหาเดียวกะป๋าเลยครับ  ผมเพิ่งหลอกขายคุณโฟนที่จมน้ำตอนสงกรานต์ไป  มันดันฝื้นคืนชีพได้  ตั้งใจว่าจะสมทบทุนไปซื้อคุณแพดพอดีเลย  ทราบปัญหาล่วงหน้าซะแล้ว ขำ 
Tuiza
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011 10:25:11 PM »

ไอเดียเจ๋งดีครับ   เก็บใว้สร้างจินตนาการต่อไป อิอิ
เต้ย RV
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011 09:23:47 AM »

พวกโทรศัพท์มือถือไม่ไหวครับดูพวกยูทรูป ...ถ้าประเทศนี้ไม่มี 3G ก็ทำใจ เลยครับ... เหนื่อยจัง เหนื่อยจัง
ใช่ๆครับ รอจนเหงือกแห้งแล้วครับ Grin  แต่ก็ใกล้แล้วนะครับ  ใกล้จะออกมาทะเลาะกันอีกรอบแล้วครับ  ขำ
หน้า: [1]
  พิมพ์