หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับพี่ๆ thairv.com ทุกท่าน  (อ่าน 189 ครั้ง)
HOM 65
*

« เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2017 12:46:21 PM »

ผมสมาชิกใหม่ครับ ชื่อ หอม อยู่ชลบุรีครับ เป็นสิ่งที่ใฝ่ฝันมาตั้งแต่สมัยทำงานใหม่ๆ(ตอนนั้น ไม่มีโอกาสได้ซื้อ เพราะแพงมากๆ และสถานที่รับรองรถประเภทนี้แถบจะไม่มีเลย) พอผมได้มาเจอ พี่ๆใน thairv.com เลยได้รู้อะไรเยอะแยะไปหมดสำหรับรถบ้าน RV  ขอบคุณทุกๆท่านครับ ที่ทำให้มีวันนี้และจะมีตลอดไป
"โชคดี มีชัยไปกว่าครึ่ง" ทุกๆท่าน
หมายเหตุ : ตอนนี้ผมกำลังหารถ RV แบบพ่วงลาก ขนาด 15-18 FT  พี่ๆท่านใดเบื่อหรืออยากจะเปลี่ยนแนว สนใจขายให้ผมได้นะครับ มีงบ สองแสนกลางๆ
หน้า: [1]
  พิมพ์